search
Nitumie Delivery
zoom_in Fungua galeria ya media

Nitumie Delivery

TZS 2,000

Ipo stoo

Maelezo ya Bidhaa

Nitume Delivery ni huduma maalumu kwa mtu yeyote mwenye uhitaji wa kijana/vijana waaminifu wa kukusaidia baadhi ya majukumu yako kwa weledi, utu na uaminifu wa hali ya juu ndani ya jiji la Dodoma
Agiza WhatsApp

Sambaza bidhaa hii

Facebook, WhatsApp na LinkedIn hufungua kusambaza kiungo la bidhaa. Nakili kiungo huhifadhi URL kwenye ubao wa kunakili.

Tathmini

Bado hakuna tathmini.

Tafadhali thibitisha